ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103448.28 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

รัฐภัทร ปานมั่น
0981635142
2019-02-16 08:35:17.0
เลขที่ประกาศ: 276879
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : ขคด00105
.
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว
โครงการ Modiz ลาดพร้าว 18
เนื้อที่ 29.90 ตรม.
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์เข้าอยู่ได้เลย
.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชื่อโครงการ - Modiz ลาดพร้าว 18
ที่อยู่ - ถนนลาดพร้าว ซอยลาดพร้าว 18 แขวงจอมพล เขตจตุจักร จังหวัด กทม.
.
ขนาดพื้นที่ทรัพย์สิน
- ขนาดเนื้อที่ 29.90 ตารางเมตร
- ห้องนอน : 1 ห้องน้ำ : 1 ห้องนั่งเล่น : 1
- ทิศตะวันออก วิว เมือง
- คอนโดสูง 8 ชั้น อยู่ชั้นที่ 7
.
.

- ราคาขาย 3,000,000.- บาท (ค่าโอน จ่ายคนละครึ่ง)
.
.
* ของแถมมีอะไรบ้าง/ในบ้าน คอนโด มีอะไรบ้าง *
- เฟอร์นิเจอร์ให้ เตียงพร้อมที่นอน, โซฟา, โต๊ะทำงาน, ตู้เสื้อผ้า
- เครื่องใช้ไฟฟ้าให้ แอร์ 2 ตัว, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, พัดลม
* ส่วนกลางภายในโครงการ *
- Lobby, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, สวนหย่อม, Bicycle Locker, รปภ.24 ชม., กล้องวงจรปิด, Key card เข้าอาคาร, ที่จอดรถ, ลิฟท์
.
.
สถานที่ใกล้เคียง/การเดินทาง
- MRT ลาดพร้าว 400 ม./ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า 500 ม./ Union Mall 1.5 กม./ เทสโก้ โลตัส ลาดพร้าว 2.2 กม./ Central ลาดพร้าว 1.9 กม./ สวนรถไฟ 3 กม./ ตลาดนัดจตุจักร 3.3 กม./ โรงเรียนเซนต์จอห์น 1.6 กม./ มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น 1.6 กม./ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2.4 กม./ โรงเรียนหอวัง 1.9 กม./ โรงพยาบาลเปาโล เมมโมเรียล 3.9 กม.
.
.
Contact / สนใจเข้าชมโครงการ สอบถามข้อมูลได้ที่ บริษัท ทรัพย์ดี บ้านดี จำกัด (Supdeebaandee Co.,ltd)